Odorheiu Secuiesc | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด | |||||||||
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด | |||||||||
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด |
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
ไม่มีข้อมูล | |||||||||||||||
Odorheiu Secuiesc | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
ROM D3 | ACS Sepsi II | 1-0(1-0) | Odorheiu Secuiesc | 2-9 | L | ||||||||||
ROM D3 | Odorheiu Secuiesc | 3-0(1-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 2-4 | W | ||||||||||
ROM D3 | CS Blejoi | 0-2(0-0) | Odorheiu Secuiesc | 5-4 | W | ||||||||||
ROM D3 | Odorheiu Secuiesc | 4-1(1-1) | CSO Plopeni | 4-3 | W | ||||||||||
ROM D3 | Odorheiu Secuiesc | 1-1(1-1) | FC Pucioasa | 4-7 | D | ||||||||||
ROM D3 | Odorheiu Secuiesc | 2-0(1-0) | ACS Sepsi II | 1-3 | W | ||||||||||
ROM D3 | ACS KSE Targu Secuiesc | 2-0(1-0) | Odorheiu Secuiesc | 1-5 | L | ||||||||||
ROMC | Odorheiu Secuiesc | 0-0(0-0) | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | - | D | ||||||||||
ROMC | Odorheiu Secuiesc | 3-1(3-0) | Unirea Ungheni | 2-10 | W | ||||||||||
ROMC | Viitorul Curita | 0-4(0-1) | Odorheiu Secuiesc | - | W | ||||||||||
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
ROM D3 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 0-4(0-2) | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | 2-6 | L | ||||||||||
ROM D3 | ACS Kids Tampa Brasov | 1-0(1-0) | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 4-10 | L | ||||||||||
ROM D3 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 3-2(0-2) | เอสอาร์ บราซอฟ | 12-3 | W | ||||||||||
ROM D3 | ACS Sepsi II | 3-1(0-1) | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 11-3 | L | ||||||||||
ROM D3 | เอสอาร์ บราซอฟ | 1-2(0-1) | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 6-6 | W | ||||||||||
ROM D3 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 2-1(0-0) | CSO Plopeni | 4-6 | W | ||||||||||
ROM D3 | Frontiera Curtici | 3-3(1-1) | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 6-5 | D | ||||||||||
ROM D3 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 4-2(1-2) | เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู | 5-7 | W | ||||||||||
ROM D3 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 3-1(2-0) | CS Gilortul Targu Carbunesti | 6-11 | W | ||||||||||
ROM D3 | มีแตน มีดิแอช 2 | 2-0(0-0) | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 4-2 | L | ||||||||||
ทีม | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% | เหย้า/เยือน | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Odorheiu Secuiesc | ทีมเหย้า | ||||||||||||||
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | ทีมเยือน |
0 | 1 | 2 | 3 | 4+ | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | |
---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 5 | 9 |
ทีมเหย้า | 0 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 7 |
ทีมเยือน | 2 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 2 |
0 | 1 | 2 | 3 | 4+ | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | |
---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 6 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 |
ทีมเยือน | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 |
ครึ่ง | W | W | W | D | D | D | L | L | L |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เต็มรอบ | W | D | L | W | D | L | W | D | L |
รวม | 3 | 0 | 0 | 1 | 2 | 0 | 0 | 0 | 1 |
ทีมเหย้า | 2 | 0 | 0 | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
ครึ่ง | W | W | W | D | D | D | L | L | L |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เต็มรอบ | W | D | L | W | D | L | W | D | L |
รวม | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 |
สูง | ต่ำ | เสมอ | คี่ | คู่ | |
---|---|---|---|---|---|
รวม | 2 (28.6%) | 3 (42.9%) | 0 (0.0%) | 5 (71.4%) | 2 (28.6%) |
ทีมเหย้า | 2 (28.6%) | 1 (14.3%) | 0 (0.0%) | 3 (42.9%) | 1 (14.3%) |
ทีมเยือน | 0 (0.0%) | 2 (28.6%) | 0 (0.0%) | 2 (28.6%) | 1 (14.3%) |
สูง | ต่ำ | เสมอ | คี่ | คู่ | |
---|---|---|---|---|---|
รวม | 3 (75.0%) | 1 (25.0%) | 0 (0.0%) | 1 (25.0%) | 3 (75.0%) |
ทีมเหย้า | 2 (50.0%) | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) | 1 (25.0%) | 1 (25.0%) |
ทีมเยือน | 1 (25.0%) | 1 (25.0%) | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) | 2 (50.0%) |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 0 | 0 | 3 | 3 | 4 | 2 |
ทีมเหย้า | 2 | 1 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 2 | 1 | 0 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 2 | 1 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 2 | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 |
ทีมเหย้า | 1 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 4 | 3 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 2 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 2 | 1 | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 1 | 0 |
ทีมเหย้า | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 1 | 0 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
ROM D3 | ทีมเยือน | CSO Plopeni | 8 วัน | |
INT CF | ทีมเหย้า | Brasov Steagul Renaste | 63 วัน |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
ROM D3 | ทีมเหย้า | FC Pucioasa | 7 วัน |