-
[5] 25%ชนะ27% [5]
-
[4] 20%เสมอ22% [4]
-
[11] 55%แพ้50% [9]
-
[3] 30%ชนะ0% [0]
-
[3] 30%เสมอ22% [2]
-
[4] 40%แพ้77% [7]
[RUS D2WB-10] ซนามย่า ทรูด้า | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 20 | 5 | 4 | 11 | 25 | 32 | 19 | 10 | 25.0% |
ทีมเหย้า | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 15 | 12 | 7 | 30.0% |
ทีมเยือน | 10 | 2 | 1 | 7 | 10 | 17 | 7 | 11 | 20.0% |
6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 8 | 5 | 16.7% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 20 | 3 | 9 | 8 | 8 | 16 | 18 | 11 | 15.0% |
ทีมเหย้า | 10 | 2 | 4 | 4 | 5 | 7 | 10 | 5 | 20.0% |
ทีมเยือน | 10 | 1 | 5 | 4 | 3 | 9 | 8 | 11 | 10.0% |
6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
[RUS D2WA-7] ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 18 | 5 | 4 | 9 | 25 | 40 | 19 | 7 | 27.8% |
ทีมเหย้า | 9 | 5 | 2 | 2 | 18 | 11 | 17 | 4 | 55.6% |
ทีมเยือน | 9 | 0 | 2 | 7 | 7 | 29 | 2 | 10 | 0.0% |
6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 14 | 7 | 33.3% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 18 | 3 | 7 | 8 | 9 | 13 | 16 | 10 | 16.7% |
ทีมเหย้า | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 3 | 13 | 7 | 33.3% |
ทีมเยือน | 9 | 0 | 3 | 6 | 3 | 10 | 3 | 10 | 0.0% |
6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 2 | 6 | 16.7% |
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 0-4(0-2) | ซนามย่า ทรูด้า | - | W | ||||||||||
RUS D2 | ซนามย่า ทรูด้า | 3-1(1-0) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 5-5 | W | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1-0(0-0) | ซนามย่า ทรูด้า | 5-0 | L | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 3-0(1-0) | ซนามย่า ทรูด้า | 5-5 | L | ||||||||||
RUS D2 | ซนามย่า ทรูด้า | 1-1(1-1) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | D | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 6-1(3-0) | ซนามย่า ทรูด้า | 9-2 | L | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 4-0(1-0) | ซนามย่า ทรูด้า | - | L | ||||||||||
RUS D2 | ซนามย่า ทรูด้า | 0-0(0-0) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | D | ||||||||||
ซนามย่า ทรูด้า | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
RUS D2 | เอฟเค ชิต้า | 1-2(0-1) | ซนามย่า ทรูด้า | - | W | ||||||||||
RUS D2 | ซนามย่า ทรูด้า | 0-1(0-0) | Baltika-BFU Kaliningrad | - | L | ||||||||||
RUS D2 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 2-0(2-0) | ซนามย่า ทรูด้า | - | L | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 0-4(0-2) | ซนามย่า ทรูด้า | - | W | ||||||||||
RUS D2 | ซนามย่า ทรูด้า | 3-1(1-0) | เอฟเค ชิต้า | - | W | ||||||||||
INT CF | เอฟซี มูรอม | 0-3(0-1) | ซนามย่า ทรูด้า | - | W | ||||||||||
INT CF | FK Ivanovskoye | 1-0(0-0) | ซนามย่า ทรูด้า | - | L | ||||||||||
INT CF | ซัลยุต | 6-1(2-0) | ซนามย่า ทรูด้า | - | L | ||||||||||
INT CF | มาชูค- เคเอ็มวี | 1-2(0-2) | ซนามย่า ทรูด้า | - | W | ||||||||||
RUS D2 | ซนามย่า ทรูด้า | 0-1(0-1) | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 6-6 | L | ||||||||||
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 3-2(1-2) | เชอตาโนโว มอสโก | - | W | ||||||||||
RUS D2 | Olimp-Dolgiye Prudy-2 | 1-0(1-0) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | L | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 6-2(1-1) | Khimik Dzerzhinsk | - | W | ||||||||||
RUS D2 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 2-1(1-0) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | L | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 0-4(0-2) | ซนามย่า ทรูด้า | - | L | ||||||||||
RUS D2 | เชอตาโนโว มอสโก | 0-8(0-2) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | W | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 5-3(3-0) | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | - | W | ||||||||||
RUS D2 | Baltika-BFU Kaliningrad | 2-1(0-0) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 7-6 | L | ||||||||||
RUS D2 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 7-1(1-0) | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 8-5 | L | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1-1(0-1) | FC Tver | 10-8 | D | ||||||||||
ทีม | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% | เหย้า/เยือน | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ซนามย่า ทรูด้า | ทีมเหย้า | ||||||||||||||
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | ทีมเยือน |
0 | 1 | 2 | 3 | 4+ | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | |
---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
0 | 1 | 2 | 3 | 4+ | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | |
---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 2 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 2 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ครึ่ง | W | W | W | D | D | D | L | L | L |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เต็มรอบ | W | D | L | W | D | L | W | D | L |
รวม | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ครึ่ง | W | W | W | D | D | D | L | L | L |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เต็มรอบ | W | D | L | W | D | L | W | D | L |
รวม | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
สูง | ต่ำ | เสมอ | คี่ | คู่ | |
---|---|---|---|---|---|
รวม | - | - | - | - | - |
ทีมเหย้า | - | - | - | - | - |
ทีมเยือน | - | - | - | - | - |
สูง | ต่ำ | เสมอ | คี่ | คู่ | |
---|---|---|---|---|---|
รวม | 1 (100.0%) | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) | 1 (100.0%) | 0 (0.0%) |
ทีมเหย้า | 1 (100.0%) | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) | 1 (100.0%) | 0 (0.0%) |
ทีมเยือน | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) | 0 (0.0%) |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 1 |
ทีมเหย้า | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 0 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 0 | 1 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 2 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 2 | 0 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 5 | 3 | 4 |
ทีมเหย้า | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 2 | 2 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | 1 | 2 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 2 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเหย้า | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 14 วัน | |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเยือน | Baltika-BFU Kaliningrad | 22 วัน |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเหย้า | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 8 วัน | |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเยือน | Khimik Dzerzhinsk | 14 วัน | |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเหย้า | Olimp-Dolgiye Prudy-2 | 22 วัน |