-
[0] 0%ชนะ25% [1]
-
[1] 33%เสมอ25% [1]
-
[2] 66%แพ้50% [2]
-
[0] 0%ชนะ0% [0]
-
[0] 0%เสมอ0% [0]
-
[1] 100%แพ้100% [1]
[RUS D2WA-10] Elektron VN | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 10 | 0.0% |
ทีมเหย้า | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 10 | 0.0% |
ทีมเยือน | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 6 | 1 | 9 | 0.0% |
6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 0.0% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 9 | 0.0% |
ทีมเหย้า | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% |
ทีมเยือน | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 10 | 0.0% |
6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 0.0% |
[RUS D2WA-7] Rodina Moskva III | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 7 | 25.0% |
ทีมเหย้า | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 33.3% |
ทีมเยือน | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 4 | 0 | 10 | 0.0% |
6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 25.0% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 2 | 50.0% |
ทีมเหย้า | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 3 | 33.3% |
ทีมเยือน | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 100.0% |
6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 50.0% |
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
ไม่มีข้อมูล | |||||||||||||||
Elektron VN | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
RUS D2 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 1-1(1-1) | Elektron VN | - | D | ||||||||||
RUS D2 | Elektron VN | 0-1(0-0) | ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ | - | L | ||||||||||
RUS D2 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 5-1(2-1) | Elektron VN | - | L | ||||||||||
RUS Cup | Elektron VN | 0-1(0-1) | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | - | L | ||||||||||
Rodina Moskva III | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
RUS D2 | Rodina Moskva III | 1-1(1-0) | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | - | D | ||||||||||
RUS D2 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 4-2(1-2) | Rodina Moskva III | - | L | ||||||||||
RUS D2 | Rodina Moskva III | 0-1(0-0) | Dinamo Saint Petersburg | - | L | ||||||||||
RUS D2 | Rodina Moskva III | 1-0(0-0) | Yadro St. Petersburg | - | W | ||||||||||
ทีม | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% | เหย้า/เยือน | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Elektron VN | ทีมเหย้า | ||||||||||||||
Rodina Moskva III | ทีมเยือน |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเยือน | Dinamo Saint Petersburg | 4 วัน | |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเหย้า | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 10 วัน | |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเยือน | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 16 วัน |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเหย้า | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 5 วัน | |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเยือน | Baltika-BFU Kaliningrad | 10 วัน | |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | ทีมเยือน | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 25 วัน |