Namest | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด | |||||||||
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด |
Sapeli Polna | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด | |||||||||
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | |||||||||
ทีมเหย้า | |||||||||
ทีมเยือน | |||||||||
6นัดหลังสุด |
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 3-0(1-0) | Namest | 4-2(4-0) | L | ||||||||||
CZE DFL | Sapeli Polna | 1-3(0-2) | Namest | 10-6(6-5) | W | ||||||||||
Namest | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
CZE DFL 5 | FC Velke Mezirici B | 3-1(2-1) | Namest | 10-3(8-1) | L | ||||||||||
CZE DFL 5 | Namest | 2-2(1-1) | FK Pelhrimov | 3-4(2-2) | D | ||||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 3-0(1-0) | Namest | 4-2(4-0) | L | ||||||||||
CZE DFL 5 | FC Velke Mezirici B | 0-1(0-0) | Namest | 9-3(7-3) | W | ||||||||||
CZE DFL | Sapeli Polna | 1-3(0-2) | Namest | 10-6(6-5) | W | ||||||||||
CZEC | Namest | 0-2(0-1) | Sumperk | - | L | ||||||||||
Sapeli Polna | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
CZE DFL | Sapeli Polna | 4-0(3-0) | TJ Sokol Bedrichov | 8-0(4-0) | W | ||||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 3-0(1-0) | SK Pribyslav | 6-2(2-0) | W | ||||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 1-1(0-1) | Zirovnice | 4-2(2-2) | D | ||||||||||
CZE DFL 5 | FC Velke Mezirici B | 0-0(0-0) | Sapeli Polna | 2-1(0-1) | D | ||||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 0-5(0-3) | TJ Dalnice Sperice | 5-2(5-2) | L | ||||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 3-0(1-0) | Namest | 4-2(4-0) | W | ||||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 4-3(1-0) | Zirovnice | 6-5(3-2) | W | ||||||||||
CZE DFL 5 | Sapeli Polna | 0-0(0-0) | SK Pribyslav | 5-3(4-1) | D | ||||||||||
CZE DFL | Sapeli Polna | 1-1(1-0) | Sporice | 3-8(2-2) | D | ||||||||||
CZE DFL | Sapeli Polna | 5-2(2-1) | SK Pribyslav | 7-5(4-2) | W | ||||||||||
ทีม | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% | เหย้า/เยือน | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Namest | ทีมเหย้า | ||||||||||||||
Sapeli Polna | ทีมเยือน |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
1-10 | 11-20 | 21-30 | 31-40 | 41-45 | 46-50 | 51-60 | 61-70 | 71-80 | 81-90+ | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
สถิติเวลาการทำประตูแรก | ||||||||||
รวม | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเหย้า | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 |
ทีมเยือน | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|