-
[7] 23%ชนะ43% [13]
-
[4] 13%เสมอ20% [6]
-
[19] 63%แพ้36% [11]
-
[5] 33%ชนะ33% [5]
-
[4] 26%เสมอ26% [4]
-
[6] 40%แพ้40% [6]
[CZE U19-14] ไพรบราม (ยู 19) | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 30 | 7 | 4 | 19 | 40 | 88 | 25 | 14 | 23.3% |
ทีมเหย้า | 15 | 5 | 4 | 6 | 25 | 26 | 19 | 13 | 33.3% |
ทีมเยือน | 15 | 2 | 0 | 13 | 15 | 62 | 6 | 15 | 13.3% |
6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 17 | 2 | 0.0% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 30 | 7 | 5 | 18 | 15 | 39 | 26 | 14 | 23.3% |
ทีมเหย้า | 15 | 7 | 4 | 4 | 13 | 11 | 25 | 7 | 46.7% |
ทีมเยือน | 15 | 0 | 1 | 14 | 2 | 28 | 1 | 16 | 0.0% |
6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
[CZE U19-8] เบอโน่ (ยู 19) | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 30 | 13 | 6 | 11 | 68 | 45 | 45 | 8 | 43.3% |
ทีมเหย้า | 15 | 8 | 2 | 5 | 46 | 24 | 26 | 8 | 53.3% |
ทีมเยือน | 15 | 5 | 4 | 6 | 22 | 21 | 19 | 7 | 33.3% |
6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 8 | 11 | 50.0% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 30 | 14 | 4 | 12 | 31 | 19 | 46 | 7 | 46.7% |
ทีมเหย้า | 15 | 8 | 2 | 5 | 19 | 9 | 26 | 6 | 53.3% |
ทีมเยือน | 15 | 6 | 2 | 7 | 12 | 10 | 20 | 9 | 40.0% |
6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 50.0% |
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 12-1(4-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 11-1(7-0) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-2(1-0) | เบอโน่ (ยู 19) | 4-7(2-4) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 0-2(0-1) | เบอโน่ (ยู 19) | 10-4(4-2) | L | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 2-1(0-1) | ไพรบราม (ยู 19) | 2-3(1-1) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 3-2(1-2) | เบอโน่ (ยู 19) | 8-6(4-2) | W | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 2-3(1-2) | ไพรบราม (ยู 19) | 5-3(3-0) | W | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 2-0(1-0) | เบอโน่ (ยู 19) | 12-10(7-5) | W | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 2-0(2-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 7-0(5-0) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-2(0-0) | เบอโน่ (ยู 19) | 4-6(1-5) | L | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 3-0(0-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 8-0(4-0) | L | ||||||||||
ไพรบราม (ยู 19) | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
CZE U19 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 6-1(2-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 11-2(4-2) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 2-2(2-0) | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 6-4(6-1) | D | ||||||||||
CZE U19 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 3-1(3-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 3-5(0-2) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-1(0-0) | โอปาว่า (ยู 19) | - | D | ||||||||||
CZE U19 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 4-1(1-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 5-2(3-2) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 0-1(0-0) | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 6-3(2-0) | L | ||||||||||
CZE U19 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 6-0(4-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 6-1(4-0) | L | ||||||||||
CZE U19 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 5-2(1-0) | ไพรบราม (ยู 19) | 11-6(6-3) | L | ||||||||||
CZE U19 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 2-1(2-1) | ไพรบราม (ยู 19) | 13-4(6-3) | L | ||||||||||
CZE U19 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-2(0-1) | เมทีโอปราก(ยู 19) | 4-5(1-5) | L | ||||||||||
เบอโน่ (ยู 19) | |||||||||||||||
ลีก/คัพ | เวลา | ทีมเหย้า | สกอร์ | ทีมเยือน | เตะมุม | O/U | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ชนะ/แพ้ | เหย้า | AH | เยือน | AH | ||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 1-5(1-2) | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 1-10(0-5) | L | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 2-1(1-0) | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 3-6(0-4) | W | ||||||||||
CZE U19 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0-0(0-0) | เบอโน่ (ยู 19) | 3-6(1-3) | D | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 2-1(2-0) | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 2-4(2-2) | W | ||||||||||
CZE U19 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 1-1(1-0) | เบอโน่ (ยู 19) | 5-7(2-4) | D | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 8-0(3-0) | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 9-3(7-2) | W | ||||||||||
CZE U19 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 3-2(0-2) | เบอโน่ (ยู 19) | 7-5(3-2) | L | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 3-1(1-0) | โอปาว่า (ยู 19) | 12-4(8-0) | W | ||||||||||
CZE U19 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 2-1(1-0) | เบอโน่ (ยู 19) | - | L | ||||||||||
CZE U19 | เบอโน่ (ยู 19) | 3-0(1-0) | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 5-0(4-0) | W | ||||||||||
ทีม | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% | เหย้า/เยือน | ได้ | เสีย | ผลต่างประตู | เฉลี่ยได้ประตู | ชนะ% | เสมอ% | แพ้% |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ไพรบราม (ยู 19) | ทีมเหย้า | ||||||||||||||
เบอโน่ (ยู 19) | ทีมเยือน |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
Czech Republic U19 League | ทีมเยือน | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 7 วัน | |
Czech Republic U19 League | ทีมเหย้า | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 14 วัน | |
Czech Republic U19 League | ทีมเยือน | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 21 วัน |
ลีก/คัพ | เวลา | ประเภท | VS | เกมส์เริ่มใน |
---|---|---|---|---|
Czech Republic U19 League | ทีมเหย้า | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 6 วัน | |
Czech Republic U19 League | ทีมเยือน | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 14 วัน | |
Czech Republic U19 League | ทีมเหย้า | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 21 วัน |